ต้องการใบเสนอราคากรุณาติดต่อที่ Email : natthawut@modernsave.com Tel : 099-320-1152 �ID LINE : 0993201152

 สำหรับสมาชิก
อีเมล์ 
รหัสผ่าน 
ลืมรหัสผ่าน?

 

>>> Aruba
1  2  3  4  5  >> 
Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (มาแทน J8177C) (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 9,804.00
ราคา Ezy ฿ 9,230.00
(Excluding VAT 7%) 
Aruba AP-228 Indr Hrdnd Dual 802.11ac wave 1 AP
ราคาปกติ ฿ 55,688.00
ราคา Ezy ฿ 39,790.00
(Excluding VAT 7%) 
Aruba AP-207 Dual 2x2:2 802.11ac wave 1 AP
ราคาปกติ ฿ 14,727.00
ราคา Ezy ฿ 10,540.00
(Excluding VAT 7%) 
Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver (มาแทน J9054C) (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 7,103.00
ราคา Ezy ฿ 6,670.00
(Excluding VAT 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (มาแทน J9150A) Multi-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 41,103.00
ราคา Ezy ฿ 38,780.00
(Excluding VAT 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (มาแทน J9151A) Single-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 99,907.00
ราคา Ezy ฿ 94,340.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 111,574.00
ราคา Ezy ฿ 63,020.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคา Ezy ฿ 43,550.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 27,959.00
ราคา Ezy ฿ 15,810.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคา Ezy ฿ 43,550.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 42,119.00
ราคา Ezy ฿ 23,660.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,691.00
ราคา Ezy ฿ 13,450.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 83,656.00
ราคา Ezy ฿ 47,320.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 47,022.00
ราคา Ezy ฿ 26,560.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคา Ezy ฿ 13,230.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 25,355.00
ราคา Ezy ฿ 17,750.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคา Ezy ฿ 13,020.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 17,400.00
ราคา Ezy ฿ 9,900.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 96,405.00
ราคา Ezy ฿ 54,520.00
(Excluding VAT 7%) 
ราคาปกติ ฿ 141,844.00
ราคา Ezy ฿ 80,110.00
(Excluding VAT 7%) 
1  2  3  4  5  >> 
 
ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก หรือเปลี่ยนแปลงราคาและข้อมูล อันเนื่องมาจากข้อผิดพลาดในการพิมพ์
กรุณาตรวจสอบรายละเอียดของสินค้าทุกครั้งก่อนทำการสั่งซื้อสินค้า
ถ้าหากคุณพบข้อมูลสินค้าที่ผิดพลาด กรุณาแจ้งทางบริษัทฯ เพื่อดำเนินการแก้ไขให้ถูกต้องต่อไป
NetbookAcer PCAcer PrinterInkJet ProjectorAcer เครื่องทำลายเอกสาร
NetbookAsus PCDell PrinterLaserJet ProjectorBenQ เครื่องเคลือบพลาสติกและเอกสาร
NetbookDell PCHP PrinterDotmatrix ProjectorDell เครื่องเข้าเล่ม
NetbookHP PCLenovo PrinterPlotter DesignJet ProjectorEpson เครื่องแสกนลายนิ้วมือ
NetbookLenovo All-in-OneAcer PrinterInkJet All-in-One ProjectorSony แท่นตัดกระดาษ
NetbookSamsung All-in-OneDell PrinterLaserJet All-in-One ProjectorSanyo เครื่องเจาะ
NetbookToshiba All-in-OneHP PrinterColor LaserJet ProjectorPanasonic เครื่องเจาะรูขนาดใหญ่
NotebookAcer All-in-OneLenovo PrinterColor LaserJet All-in-One ProjectorThoshiba กระดาษพิมพ์Inkjet
NotebookAsus ProjectorView Sonic กระดาษพิมพ์Laser
NotebookDell ProjectorGygar หมึกพิมพ์Inkjet
NotebookHP Project Screen หมึกพิมพ์Laser
NotebookLenovo Benefit Document 2000
NotebookSamsung Windows 7
NotebookToshiba Microsoft office 2007
บริษัท โมเดิร์นเซฟ อินเตอร์เทรด จำกัด
HEAD OFFICE :
เลขที่ 4/1 ซ.เรวดี 45 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11000
HOTLINE :099-320-1152 FAX : 02-5911900
E-mail : natthawut@modernsave.com